SIFA ZA MWANAUME MWENYE NGUVU ZA KIUME FAHAMU ZAIDI

 *SIFA ZA MWANAUME MWENYE NGUVU ZA KIUME!* 



 Ukiamka asubuhi ni lazima uume usimame


  utadinda kwa kiasi cha dakika 3 - 5 kisha unatulia, Kama ukiamka uume unanywea hilo ni tatizo.


 Ukimwona mwanamke akiwa nusu maungo au uchi kabisa ni lazima *uume ushtuke na kusimama kidete* , ukiona hausimamishi na wala hausisimki hilo ni tatizo.


*Unapokuwa katika tendo uume unatakiwa kusimama imara, ujae damu ya kutosha na kuvimba vizuri, ukiwa legelege hilo ni tatizo.*


 *Hakikisha Uume unaweza kuingia ukeni kwa nguvu yake, ukiona mpaka ushikilie ndipo iingie hilo ni tatizo.*


 *Uume unatakiwa kukupa nguvu ya kuweza kufanya tendo mpaka umalize round, ukisinyaa ndani ya mwanamke hilo ni tatizo.*


*Kama una hizo changamoto ni vigumu kuipata heshima yako Kama mwanaume kwa mkeo*


✍️💯 jitahidi upate suluhu urejeshe heshima yako. 

       

  ♻️Call,Tex,WhatsApp

 ðŸª€+255 684450076

Comments

Popular posts from this blog

Nguvu za Kiume na Tiba

JINSI YA KUPIKA MBOGA ZA MAJANI KUPATA VIRUTUBISHI VYAKE NA FAIDA ZAKE

FAHAMU UGONJWA WA P.I.D NA VYAKULA TIBA